YHT cần các bạn giúp đỡ

Discussion in 'Phòng truyền thống' started by Phan Tâm, Oct 3, 2010.

1. Phan Tâm

Phan Tâm Administrator Staff Member

229
    16
    0
    12h47AM ngày 3/10/2010
    Chưa bao giờ mình thực sự cần các bạn như lúc này - trong khoảng thời gian này :(
    Các bạn ạh ! Thực sự YHT đang gặp những khó khăn ko thể lường trước đc.
    Việc sử dụng HostVN miễn phí trong mấy tháng lại đây do gói hostVN mua trước đó đã hết hạn khiến cho cơ sở dữ liệu của diễn đàn thường xuyên gặp trục trặc và ko thể cứu vãn. Mình đã cố gắng hết sức.
    Thực sự mình cũng đã hết cách, số tiền mua 1 gói hostVN cũng ko phải là nhỏ, 1 năm trước mình và anh trai cũng đã phải dành dụm để mua gói host cho TeenHT (YHT trước đây). Và bây giờ, thực sự kinh tế bản thân rất khó khăn - mình rất cần sự ủng hộ, đóng góp của các bạn về cả tinh thần và vật chất để diễn đàn có thêm kinh phí để duy trì.

Mình rất mong nhận được những sự đóng góp của các thành viên BQT YHT, và những thành viên tâm huyết , và toàn thể thành viên YHT.

Mọi đóng góp các bạn gửi về theo số tài khoản (Lưu ý bạn chỉ gửi về chính xác theo số tài khoản trên - ko gửi về số tài khoản nào khác nếu ko được thông báo - đề phòng 1 số kẻ xấu lợi dụng chiếm đoạt của công)
    0201000095820
    Phan Thanh Tú
    Ngân hàng Ngoại Thương Hà Tĩnh

Mình rất cảm ơn các bạn và mong nhận được sự chung tay giúp đỡ của các bạn để giúp YHT phát triển lên 1 tầm cao mới ./.

------------------------------
    Mình cũng xin nói thêm về dòng dưới chữ ký mình để mọi người rõ hơn:
    Việc mình có 1 gói host để bán là thuộc dạng HostUS (Server đặt ở nước ngoài - tốc độ chậm hơn rất nhiều và độ ổn định ko cao so với trong nước(HostVN), nên rất khó để dùng nó để phát triển diễn đàn tại Việt Nam )

2. 1000ºC

1000ºC New Member

1
    1
    0
    Mong các thành viên chúng ta chung sức để đưa YHT qua giai đoạn khó khăn. Lòng đóng góp hoàn toàn là tùy tâm, không bắt buộc. Nào các bạn, hãy nghĩ về một YHT lớn mạnh.

3. kutun_c

kutun_c Thành viên tâm huyết

5
    1
    0
    And : Sắp tới có những buổi 0ffine - gặp mặt anh em với nhau, thì chúng ta sẽ đóng góp trực tiếp luôn, ở khu vực Miền Nam - Miền Bắc nếu có MOD nào chủ trì thì chúng ta sẽ đưa trực tiếp cho MOD đó, còn không thì các bạn góp lại một lần rồi gửi theo tài khoản trên cảu Admin cho dễ.
    -:- Còn ở Miền Trung thì chắc chắn là có BQT rồi.
    -:- Đây là đóng góp cho 4rum được live các bạn àh - Còn đóng góp bao nhiêu thì tùy lòng hảo tâm của các bạn thôi :)
    Thank các bạn nhiều!

4. Em Chào Anh Mút

Em Chào Anh Mút Quản trị viên

102
    16
    0
    Tất cả vì 1 cộng đồng xã hội :|:|.Hãy hành động vì bản thân và mọi người

5. Dại Khờ

Dại Khờ Điều Hành Cao Cấp Staff Member

113
    16
    0
    sắp tơi YHT ở miền nam sẻ gặp mặt em sẻ nêu lên vấn đề này

6. kutun_c

5
    1
    0
    Cái này thì bạn thông báo cho các bạn ấy từ giờ luôn đi bạn, đến lúc gặp mặt thì đóng góp luôn cho nhanh :)

7. phanthais

phanthais Thành viên tâm huyết

60
    6
    0
    Các thành viên có thể đăng ký tại các YHT các miền nhé, dự định YHT miền trung tại Vinh sẽ tập trung vào 20h ngày 10/10/2010 đúng với dịp đại lễ, mong các bạn chú ý nha

8. Dại Khờ

Dại Khờ Điều Hành Cao Cấp Staff Member

113
    16
    0
    chưa thể nói trước được vì mình chưaawssp xếp được thời gian với lại mới vào gần tháng mà ốm hơn tuần rồi :((

9. kutun_c

5
    1
    0
    Uhm mình cũng biết là các bạn còn có công việc của các bạn nữa nhưng hãy cố gắng vì diễn đàn, trong diễn đàn hầu hết ai cũng bận công việc cả mà, vì diễn đàn chúng ta hãy cố gắng lên.

Share This Page