Vì sao màu nick bạn lại thay đổi ??

Discussion in 'Phòng truyền thống' started by Phan Tâm, Jun 17, 2010.

1. Phan Tâm

Phan Tâm Administrator Staff Member

229
    16
    0
    Chào các bạn - time này cả mình - Anh Tú - Anh Nồ - Mút - Phanthais cũng như nhìu thành viên trong BQT(gồm cả những bạn quản lý box) mỗi người đều phải lo lắng cho công việc và học tập do đó dẫn đến phong trào rum lắm xuống.
    Tuy nhiên mình khá thất vọng về đội ngũ BQT hiện tại - có khá nhiều mem gửi kiến nghị và phê bình 1 số bạn trong BQT về cách làm việc. Mình thấy các bạn khá thản nhiên trong việc quản lý thành viên. Viết bao nhiu bài nào là Nội Quy - Quyền hạn vậy mà các bạn vẫn ko hề có 1 động thái gì trước những hành động của mem - VD: nói bậy, chưởi tục, xúc phạm thành viên và BQT - đôi khi các bạn còn hùa theo những thành phần ko tốt đó - Thật buồn. Kiểm tra danh sách thành viên bị ban chỉ thấy mình - anh Nồ là thường xuyên Ban những thành viên ko tốt - còn lại các bạn trong BQT khác - các bạn làm gì với những thành phần đó ????
    Time mình online ko nhiều vì chỗ ở của mình khá xa và ko có Internet nên việc quản lý Rum mình đều phải thông qua điện thoại (Nokia-6030) do đó mình thể làm tốt việc quản trị Rum - điều này là khuyết điểm của mình - mình cũng xin nhận 1 phần trách nhiệm trong việc này.
    Do đó time này mình sẽ hạ chức và thăng chức các thành viên trong BQT nói chung và các thành viên ở các nhóm khác
    (Do ko có đóng góp tâm huyết cho rum mà mục đích chỉ là kiếm ICON đẹp). Danh sách mình sẽ đưa ra trong 1 vài ngày nữa.

Có câu nói: "Nhà chưa yên thì xã hội cũng chưa thể bình yên đc" - trong khi việc quản lý rum chưa tốt các bạn còn phát động các phong trào này nọ mà ko thông qua ý kiến chung của ban quản trị. Việc đó làm ảnh hưởng đến uy tín của BQT
    Mình mong các bạn khi đọc bài này sẽ hiều và thay đổi cách suy nghĩ của mình
    Cảm ơn các bạn đã và đang đóng góp cho BQT.
    Thân ! Mình hackerkinhcan_lha

2. Dại Khờ

Dại Khờ Điều Hành Cao Cấp Staff Member

113
    16
    0
    chửi bậy thì bqt củng ùa theo nà...
    bqt mà không lo j đến rum....chán

:))

3. the two

the two New Member

5
    1
    0
    Toàn trẻ con cả, sợ mấy anh giang hồ hẻm không dám ban nick sợ hắn đập chi.

4. phanthais

phanthais Thành viên tâm huyết

60
    6
    0
    Không phải là bao biện về những ý kiến mà admin nói ra, Trên sb thuowngf xuyên có những nhắc nhở về hành động nói tục của các bạn, và tiếp rục ban 1 ngày nếu thành viên đó vẫn tiếp tục tái diễn,Và sẽ unban cho các bạn khi thời hanjn ban hết, ( thông thuowngf là 1 ngày nếu vi phạm lần đầu tiên) Cũng ko phải là BQT sợ ai đó trả thù riêng mà ko dám mạnh tay, mà chỉ muốn nhắc nhở mtruowcs và làm theo quy định thôi, đã là quy định thì khônng thể thay đổi dc, nên mong mọi nguời có ý thức trong việc tham gia chat trên sb và spam trong topic

5. kem_chua

kem_chua New Member

1
    1
    0
    hiiiiiiiiiiiiiiiiii:sm73D_78:

6. Black Night

Black Night New Member

29
    1
    0
    Nói bạy chửi bậy band thẳng cô , ko phải nể nà chi cả

7. phanthais

phanthais Thành viên tâm huyết

60
    6
    0
    Hiện tại BQT vẫn hoạt động thường xuyên và giám sát ít nhất là 20/24, các bạn có thể hiểu dc vì sao lại có topic nhận hỗ trợ online trực tiếp qua y!m mà, vì chúng tôi luôn online để quan sát, Chúng tôi đang cố gắng dành những gì thuận lợi và đẹp nhất đến các thành viên thì mong rằng các thành viên hiểu và cố gắng xây dựng cùng chúng tôi,
    Hãy thể hiện mình là người có ý thức khi cùng chung tay xây dựng một cộng đồng teen hà tĩnh phát triển hơn chứ ko phải là những lừi lẽ spam gây khó ưa đối với người khác,
    Đừng để người khác khi nhìn thấy và nghe thấy những gì bạn viết, những gì bạn nói mà nhận xét về con người bạn.

8. Pon

Pon Moderator

89
    6
    0
    tuyển thêm BQT đê.ta làm cấy mồ

9. Dại Khờ

113
    16
    0
    BQT online đâu mà thường xuyên....|-)
    chất lượng thì spam rồi không tạo ra một cái j kả....bó tay??????????????????

10. the two

the two New Member

5
    1
    0
    Ít nhiều cũng chưa là tất cả. Chất lượng và độ nhìn xa trông rộng mới quan trọng. Mà nói thật mấy anh đừng dận là nếu ban vĩnh viền thì chắc frum này gần hết thành viên luôn.

11. Dại Khờ

113
    16
    0
    BQT kiểu này đây

12. Chem_Gai_No1

Chem_Gai_No1 New Member

8
    1
    0
    Quốc có quốc pháp ! Gia có gia qui ! Và Teen.Ht cũng thế ! Các bạn đã tham gia vào sân chơi thì hãy nên chấp hành những luật lệ mà nó đã ban ra ! Còn nếu các bạn cư xử như vậy thì ở đây không có ai tiếp đâu ! Tuy tôi là Mem mới,nhưng đã tham gia vào 1 sân chơi các bạn phải tuân theo luật lệ của nó ! Dù cho có là sân chơi "Ảo" đi nữa nó vẫn có luật lệ riêng ! Và mong các bạn tuân thủ "Nội Qui" mà Teen.Ht đã ban và đang thực thi !
    *P/S: Tuy chỉ là Mem mới,tôi nói có gì không đúng các bạn cho tôi Sorry !

13. Sống Vì Em

Sống Vì Em New Member

3
    1
    0
    Đến h mình vẫn chưa hiểu caí tiêu đề của bài viết

14. 1Mét73

1Mét73 New Member

1
    1
    0
    :nn62:Cho em với :10::10: