Thông báo về hoạt động ở Box Trường Lớp

Discussion in 'Phòng truyền thống' started by đá tảng, Nov 16, 2011.

1. đá tảng

đá tảng Moderator

38
    6
    0
    sau một thời gian thì bây giờ ka Tâm và các ka trong BQT đã quyết định mở box"góc trường lớp" rồi! mỗi trường hãy có một thành viên đứng ra viết một bài viết nhằm kêu gọi những ai đã và đang là học sinh của trường cùng tụ họp nào.
    mỗi trường hãy viết ra lịch sử hình thành và phát triển của ngôi trường của mình đã và đang từng học đi nào.
    ai là học sinh trường nào thì về cm ở trường đó. đừng cm ở các trường khác rồi làm loãng mất toppic và sẽ có một bản kê khai rõ ràng như bài mình đã viết ở box "góc trường lớp" rồi đó!
    mong anh em nhiệt tình tham gia:zingme43::zingme43:
    ai có ý kiến gì thì cứ nói ra. ko chỉ vào xem rồi ra. thank tất cả!
    vui lòng không spam trong bài viết!!!!

2. đá tảng

đá tảng Moderator

38
    6
    0
    đây ko phải là trò chơi đâu em ah! nếu em có trách nhiệm và nhiệt huyết với trường mình thì hãy đứng ra lập một toppic cho trường em đi

3. đá tảng

đá tảng Moderator

38
    6
    0
    đầu tiên em lập một toppic viết về ngôi trường em đang học về chiều dài lịch sử của nó.
    thưa hai! những ai là tv của trường mà tham gia rum thì hãy về cm trong toppic và sau đó sẽ có một bản kê khai rõ ràng về:
    tên 4rum:
    tên thật:
    khóa học:
    lớp học và đang học ở đâu:
    em hiểu chứ!

4. đá tảng

đá tảng Moderator

38
    6
    0
    thế thì nói làm gì?????:-ss:-ss

5. đá tảng

đá tảng Moderator

38
    6
    0
    anh em có thể ghé qua trang này tí được ko ah! a em nghĩ gì về lời mình nói trên!

6. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    Đã Move bài viết và đổi tên cho đệ! Lần sau đệ viết bài nhớ ghi rõ nội dung tóm tắt ở Tiêu đề nhé, ghi thế này mang tính chất chung chung, ko hay :)

7. Săn Ảnh YHT

Săn Ảnh YHT Đơn vị kết nghĩa của YHT

2
    1
    0
    Mong rằng đại diện của lớp cũng như của trường sẽ tự quản lí box của lớp mình

8. Phan Tâm

Phan Tâm Administrator Staff Member

229
    16
    0
    Anh nghĩ mỗi trường nên tạo chỉ 1 Topic - sau đó có thông tin hay hội họp thì cùng post vào topic đó. Như vậy dễ quản lý và tìm kiếm thông tin giữa các thành viên cùng trường hơn.

9. đá tảng

đá tảng Moderator

38
    6
    0
    tks ka!đệ sẽ sữa rút kinh nghiệm ka nhé!

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

đó cũng là ý kiến như em. nhưng trước hết hãy viết một bài nói về lịch sử của ngôi trường mình! các tv của trường sẽ cm trong bài viết đó và sau đó sẽ lập một danh sách các thành viên rõ ràng ka ah!
    ka ghé qua box con THCS xem. đệ muốn xóa đi bài viết đó. mong ka xem xét!

10. Phan Tâm

Phan Tâm Administrator Staff Member

229
    16
    0
    Box trường lớp là 1 box hoạt động theo hướng ý nghĩa & nghiêm túc. Bất cứ bài viết nào trái với hướng trên em có thể xóa và gửi lời nhắc nhở tới member vi phạm. Trường hợp vi phạm nhiều em có thể báo lên cho ka hoặc BQT khác để có hình thức xử lý hợp lý.
    Thanks em :)

11. đá tảng

đá tảng Moderator

38
    6
    0
    ka cứ ghé qua bài THCS LÊ VĂN THIÊM coi đi. đọc mà đệ thấy chướng mắt lắm. ko hiểu sao bọn lại viết được như thế nữa: cô giáo " lò văn tôn?" a nghĩ xem...

12. đá tảng

đá tảng Moderator

38
    6
    0
    lúc mới đề xuất thì anh em hưởng ứng mạnh thế mà? sao khi box đã được thành lập rồi thì ko thầy gì nhỉ?
    chỉ thpt hương sơn, thpt phan đình phùng và thcs lý tự trọng và thcs lê văn thiêm(nhưng ko được ưng ý cho lắm)
    trong tỉnh ta có nhiều trường thcs và thpt mà. sao ko ai đứng ra lập một tpc về sự ra đời và chiều dài lịch sử của trường nhỉ?
    anh em nhiệt tình đi nào!

Share This Page