Nhân vật tuần này...Nevermore

Discussion in 'Phòng truyền thống' started by iam333_VN, Nov 28, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. iam333_VN

iam333_VN Moderator

209
    16
    0
    Alo. alo.. Tôi nói các bạn có nghe thấy gì ko?? A lô 1.2.3.4.5.6.7.8.9.10 J Q K ! Lô ơi Lô à!
    Hnay ngày mùng 28 tháng 11 năm 2011 hơi hơi đẹp giời, và nơi đây, diễn đàn YHT này iam333_VN chọn ngày này để đưa lên thớt con cá ngon
    Vâng ! Nevermore

1 tràng vỗ tay...[​IMG]
    (... vỗ tay chứ ko đc ném đá lên...)

Anh chị em, bà con cô bác còn ai chưa thông SMOD Nevermore
    thì xếp gạch ngồi chờ nhá.

Kính thưa đông đảo bà con, các chi bộ, các Fan cờ lắp chuẩn bị xếp ghế vào trường quay, đề nghị ngồi ngay ngắn, chưa được chém sẽ được chém, không được chen lấn xô đẩy.
    Nevermore
    của chúng ta đang hết sức bận bịu trang điểm để có một buổi ra mắt hết sức là hoành tờ tráng !!!!! Xin Cả Lò cho một tràng pháo tay, để động viên em nó bước lên thớt !

Chú sờ ý : mà k sờ cũng đc [​IMG]

Thôi ko cần dài dòng văn tự...tui đã nhận đc một số chai lọ, dép guốc vì cái tính lắm chuyện roài
    Giờ là nhường sân khấu cho Khổ chủ
    Nevermore và các mem quá khich đang lăm le đâm chém.

sau màn mở đầu thì đến phần chính thức
    tên : ???
    tuổi : ??? - yêucầu nói rõ ngày tháng năm , thứ mấy,mấy giờ,sáng hay tối,lúc chui ra có mấy ông bác sĩ
    tình trạng hôn nhân (bao gồm cả bồ bịch,yêu đương)
    tình trạng gia đình (cả ông bà nội ngoại,CHỊ EM họ hàng)
    quê quán địa chỉ....(bao gồm cả sđt của em hàng xóm nào xinh xinh)
    thôi
    tạm thời cứ thế đã
    dành cho anh em chém

Xin phép Edit bài viết của Mod iam333_VN để nhắc nhở a em chút:

Nhắc nhở anh em đừng có lợi dụng những Topic kiểu này để đá xoáy, spam, nói tục chửi bậy hay có hành vi lăng mạ người khác nhé. Ai cố tình chống phá là ra đảo vô thời hạn luôn nhé :|

2. iam333_VN

iam333_VN Moderator

209
    16
    0
    đã thấy anh ấy lên...chém nào..cho hỏi anh có mún trả lời không

3. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    Giờ đi học đã, tối về lên rep 1 thể, nhắc nhở anh em đừng có lợi dụng những Topic kiểu này để đá xoáy, spam, nói tục chửi bậy hay có hành vi lăng mạ người khác nhé. Ai cố tình chống phá là ra đảo vô thời hạn luôn nhé :|

4. iam333_VN

iam333_VN Moderator

209
    16
    0
    ai mất dạy band tại chỗ... :))

5. phong183949092

phong183949092 New Member

1
    1
    0
    ko xoáy chờ mà xoay.....................

Q nhà ta chẹp trai khoai to................thiếu chi ny..................em hỏi ri hơi thừa.............

6. Anh Xốp

Anh Xốp Moderator

65
    6
    0
    đồng chí h học trường chi ngoài HN rứa ?

7. Phan Tâm

Phan Tâm Administrator Staff Member

229
    16
    0
    Ka cũng có câu hỏi :)
    Tình hình ra ngoài thêm đc mấy lô rồi đệ ?

8. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    Tên: Tear in Rain.

DOB: 19/7/1993, âm lịch: 1/6/1993 lúc 16h20p chiều, tại bệnh viện Tp.Hà Tĩnh.

Tình trạng hôn nhân: Độc thân

Tình trạng gia đình: Tạm ổn. 2 ông bà nội ngoại vẫn còn sống, tuy có hơi già yếu. Chị em họ hàng bên nội ko có :| Còn chị em họ hàng bên ngoại thì đang sống và làm việc cùng gia đình ở Vinh. 8-x

Quê quán: Tp. Hà Tĩnh. Số điện thoại của em hàng xóm xinh: Ko quan tâm mấy đứa hàng xóm
    [-X

---------- Post added at 06:41 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

Câu trả lời: Rồi! :zingme28: Ko hỏi là vs ai nhé :zingme24:

9. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    Hiện tại là BKACAD :D

---------- Post added at 06:43 PM ---------- Previous post was at 06:42 PM ----------

Chính xác là tụt xuống còn 50, trước kia là 52 ka ạ @-)

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

Nhà ko nuôi bất cứ 1 gia súc gia cầm nào cả em à :D

10. DJ Limo

DJ Limo Moderator

31
    6
    0
    Cho tớ hỏi 1 ngày cậu đi vs nhẹ mấy lần
    uống mấy lít nước ;))

11. iam333_VN

iam333_VN Moderator

209
    16
    0
    ra ngoài có tập beat box ko...a Thế mới ra bựa qua...đi đón ko :))

12. Pon

Pon Moderator

89
    6
    0
    nghe bảo chú đệ nhất bx của PĐP.nghe bảo tán e nào cũng đỗ àk.:))

13. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    Trả lời như sau: :D
    1. Bạn sống vì lý do gì : Sống vì có những người cần tôi, sống để cảm nhận dc cái đẹp và cái hay của cuộc đời ban cho, sống để biết thế nào là cuộc sống :">
    2. Khi ngồi 1 mình bạn nghĩ gì : Hầu như là ở 1 mình và ôm cái máy tính
    3. Bạn nghĩ sao về người thân của mình : Cụ thể là:
    + Về gia đình: Tạm dc, ko có gì nhiều để phàn nàn nếu bạn đặt mình vào vị trí của họ.
    + Về bạn bè: Tiêu chí tự đặt ra cho bản thân là: Hãy làm bạn vs nhiều người nhưng hãy bạn thân vs những người lúc mình hoạn nạn thì họ là người sẵn sàng hi sinh quyền lợi để giúp đỡ ta

4. Bầu trời của bạn có màu gì : Màu xanh nước biển có gợn mây trắng.

5. Bạn sẽ làm gì khi thứ bạn yêu quý nhất biến mất ngày mai: Phát cuồng lên và sau đó ngậm ngùi, cố gắng lao động và làm việc cho đến khi đủ khả năng mua lại (nếu là đồ vật), tìm lại (nếu là 1 thứ gì đó là tinh thân chứ ko phải vật chất). :x

6. Những người thân với bạn nghĩ gì về bạn: Cái này chưa bao giờ hỏi, nhưng chắc họ sẽ nghĩ mình cũng là 1 người khá là hết lòng vì bạn bè :D

7. Bạn đã bao giờ khóc: Trên đời này có người nào ko khóc??? :zingme15:

8. Bạn có làm phiền người khác: Đôi khi, nhưng nếu biết việc mình đang làm là làm phiền người khác thì sẽ dừng lại ngay

9. Bạn có phân biệt được yêu, thương và thích : Có!

10. Đã có ai làm bạn tức : Rất nhiều nhưng ko để bụng, sẵn sàng bỏ qua

11. Bạn nghĩ sao về người quan trọng của bạn: Ý ở đây là ai? Người quan trọng nhất của tôi bây giờ là bà nội, tôi chỉ mong bà sẽ sớm khỏe lại. :)

12. Bạn có ghét ai bao giờ : Có!

13. Thời tiết nào hợp với bạn nhất: Nắng nhẹ

14. Bạn nghĩ sao về mình: Con người của bệnh tật cùng vs những sở thích vớ vẩn

15. Bài hát tự kỉ yêu thích của bạn: Mưa - M4U ft Thùy Chi

16. Bạn đang nghĩ gì : Hoàn thành công việc thật tốt

---------- Post added at 07:36 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

Câu hỏi tuy hơi vớ vẩn nhưng chưa đến mức nhắc nhở.

1 ngày đi nhẹ 3 lần.

Uống 7l nước vì: Háo nước nặng
    :)|

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

Có tập! Nhưng thi thoảng vì đó ko phải là niềm vui duy nhất! Hôm qua Thế ra? Cho đến khi đọc được dòng comment này mới biết, và kể cả có biết chắc cũng ko bỏ học để đi đón dc :)

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

Ko phải đệ nhất! Rồi sẽ có thằng vượt mặt :D Câu sau thì chuẩn rồi, ko dám phủ nhận :"> =))

14. iam333_VN

iam333_VN Moderator

209
    16
    0
    câu cuối ;))

15. Pon

Pon Moderator

89
    6
    0
    :)).tự tin nói lời yêu thương qá chú ơi.gái HT á.về mua xe ý đã.đi xe đạp như chú.nhởi với đĩa.:))

16. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0

Túi hiện có: 5 lít.

Có đủ cho ny đi chơi ăn sáng + mua đồ không: Câu trả lời là a chưa có người yêu :)) SV chưa đủ khả năng nuôi mồm nữa là nuôi gái :)|

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

Đọc kĩ dòng nhắc nhở ở trang 1 nhé :| Đã xóa comment rồi đấy.

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

Thế mới ko nên dây vào những loại gái kiểu đó :zingme44:

17. Pon

Pon Moderator

89
    6
    0
    mắc cái gái Ht toàn kiểu đó.chú cứ tán đi.mà cái xe đạp của chú có phải giảm xóc ko hè.bữa sau về a mượn đi yêu bữa.:))

18. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    Nhầm! Đó là 1 phần thôi, hầu hết ko thích xe máy lắm :)) Xe có giảm xóc, yên đèo dốc lên trước nên người ngồi sau dù cố gắng đến đâu vẫn sẽ bị trượt sát vào người ngồi trước :))

19. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    Mấy khi dc nổ chú hè =))=))=))

20. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    Chết mô dc, vẫn đang sống tốt :D Có cấy hơi túng :D
    Mỗi tháng tiền trợ cấp là 500k để chi trả các khoản như vé xe bus, sách vở, quỹ lớp các thứ,....

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page