Lời chúc năm mới đến thành viên YHT

Discussion in 'Phòng truyền thống' started by Phan Tâm, Feb 2, 2011.

1. Phan Tâm

Phan Tâm Administrator Staff Member

229
    16
    0
    Lời chúc năm mới đến thành viên diễn đàn YHT
    Vậy là năm 2010 đã chuẩn bị đi qua - thời khắc giao thừa đã sắp đến - mọi người ai cũng háo hức để chuẩn bị cho tết cổ truyền. Đi đâu cũng thấy không khí tết đến khắp mọi nhà - tết cũng là thời điểm để bạn bè gặp mặt nhau sau những ngày học tập xa nhà.
    Trước hết mình xin thay mặt BQT diễn đàn YeuHaTinh.Com gửi lời chúc năm mới đến tất cả các bạn thành viên và gia đình có 1 năm mới 2011 hạnh phúc, ăn nên làm ra, phát tài phát lộc.
    Một năm đã qua - chặng đường của YeuHaTinh lại dài thêm, 1 chặng đường đã qua có nhiều điều để chúng ta đã làm được và cũng có nhiều điều luyến tiếc mà ta vẫn chưa thực hiện được. Mình mong rằng trong năm 2011 này - mình cùng các bạn sẽ đưa YeuHaTinh tiếp tục phát triển theo đúng nghĩa của sự phát triển, YeuHaTinh sẽ là một ngôi nhà thứ 2 dành cho tuổi trẻ của các thị trấn, thị xã, thành phố và các huyện trực thuộc tỉnh Hà Tĩnh.
    Mình viết chưa được dài và cũng ko thể viết hết được những điều mình muốn nói trong lòng nhưng mình mong các bạn - những thế hệ trẻ tương lai sau này sẽ đưa diễn đàn YeuHaTinh tiếp tục phát triển lên 1 tầm cao mới.

Một lần nữa mình xin chúc các bạn 1 năm mới hạnh phúc và thành đạt.

Các bạn nào đang ngồi trên ghế nhà trường thì nhớ khai bút đầu năm để tổ tiên phù hộ cho việc học tập với nhé.

2. nhÓk lUv

nhÓk lUv Thành viên tâm huyết

170
    16
    0
    Happy New Year all :-*

3. Phan Tâm

Phan Tâm Administrator Staff Member

229
    16
    0
    [FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW70ZBZI||4&songID=0&autoplay=true&wmode=transparent[/FLASH]

4. D.xồm

D.xồm Moderator

92
    6
    0
    hép pi liu zia
    :x:x:x
    năm nay vui quá:x:x:x

5. skymisyou

skymisyou New Member

1
    1
    0
    bay gio la thoi khac cua 1 buoi toi valentine thj toi chuk nhug cap doi tinh nhan se yeu nhau!!!!mai~ mai~.

Share This Page