Đến hẹn lại lên hackerkinhcan_lha lên thớt nào! :)

Discussion in 'Phòng truyền thống' started by -Hee-, Apr 10, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. -Hee-

-Hee- Member

47
    6
    0
    Alo. alo.. Tôi nói các bạn có nghe thấy gì ko?? A lô 1.2.3.4.5.6.7.8.9.10 J Q K ! Lô ơi Lô à!
    Hnay ngày mùng 10 tháng 4 năm 2011 hơi hơi đẹp giời, quanh nhà Hee một số nhà xây chọn ngày này đổ mái, một số nơi chọn ngày này làm lễ tiệc, và nơi đây, diễn đàn YHT này Hee chọn ngày này để đưa lên thớt con cá ngon
    Vâng !
    hackerkinhcan_lha !
    1 tràng vỗ tay...[​IMG]
    (... vỗ tay chứ ko đc ném đá lên...)

Anh chị em, bà con cô bác còn ai chưa thông Admin
    hackerkinhcan_lha thì xếp gạch ngồi chờ nhá.

Kính thưa đông đảo bà con, các chi bộ, các Fan cờ lắp chuẩn bị xếp ghế vào trường quay, đề nghị ngồi ngay ngắn, chưa được chém sẽ được chém, không được chen lấn xô đẩy.
    hackerkinhcan_lha của chúng ta đang hết sức bận bịu trang điểm để có một buổi ra mắt hết sức là hoành tờ tráng !!!!! Xin Cả Lò cho một tràng pháo tay, để động viên em nó bước lên thớt !

Chú sờ ý : mà k sờ cũng đc [​IMG]
    Tránh tình trạng up phát 100 câu hỏi... Mỗi bài viết chỉ đc hỏi 5 câu để khổ chủ nhà ta còn lấy sức, chứ kiệt sức thì người sau ko đc chém sẽ tị nạnh
    Thôi ko cần dài dòng văn tự... Hee tui đã nhận đc một số chai lọ, dép guốc vì cái tính lắm chuyện roài
    Giờ là nhường sân khấu cho Khổ chủ
    hackerkinhcan_lha và các mem quá khich đang lăm le đâm chém.

sau màn mở đầu thì đến phần chính thức
    tên : ???
    tuổi : ??? - yêucầu nói rõ ngày tháng năm , thứ mấy,mấy giờ,sáng hay tối,lúc chui ra có mấy ông bác sĩ
    tình trạng hôn nhân (bao gồm cả bồ bịch,yêu đương)
    tình trạng gia đình (cả ông bà nội ngoại,CHỊ EM họ hàng)
    quê quán địa chỉ....(bao gồm cả sđt của em hàng xóm nào xinh xinh)
    thôi
    tạm thời cứ thế đã
    dành cho anh em chém

2. Vân Anh Yêu

Vân Anh Yêu Thành viên tâm huyết

130
    16
    0
    1.ngày tắm mấy lần
    2.khi tắm nhịt ở đâu
    3.đại tiện xog dùg nước hay giấy
    4.đã từg bị ghẻ chưa
    5.đã "ấy" chưa

3. Vu9...ht

Vu9...ht Member

197
    16
    0
    tiếp nha.....
    1.công việc làm adm của a ntn,có mệt kô???
    2.nghe nói a sắp rời xa yht vậy a có ý định trao adm cho ai tin tưởng???
    3.a đã bao giờ muốn rời xa rum yht chưa???
    4.tại sao a lập ra rum này,ý tưởng nào khiến a lập rum???
    4câu đc rùi.......

4. Phan Tâm

Phan Tâm Administrator Staff Member

229
    16
    0
    Hic - khiếp bác Hee :| Mình xin phép trả lời a e
    Họ tên: Phan Tâm
    Hôn nhân: Hẹn a e trong time sớm nhất :)
    Gia đình: Bố mẹ và anh trai & mình - anh trai hiện đang công tác tại 1 cty xây dựng :)
    Quê: Thạch Hội - Thạch Hà - Hà Tĩnh :)
    Thường trú: Thị trấn Thạch Hà - Hà Tĩnh - bên nhà có bé lớp 5 - nhường bác Hee

He ! trả lời mấy câu của em King đúng là king nhà ta thật :p
    Ngày tắm 0 lần :-S
    Nhịt ở tay kỹ nhất :)
    Bí thì dùng all - he he :D
    Chắc hồi bé bị rồi :-S
    Trong khuôn khổ thôi - a hơi phong kiến mà :)

5. bachtrathaosanh

bachtrathaosanh Đơn vị kết nghĩa của YHT

9
    1
    0
    Hôm ny phong phanh có thông tin chú Tâm ko phảy băng tuổi mèng :-s

6. -Hee-

-Hee- Member

47
    6
    0
    Xin tấm hình cho mọi người tỏ rõ khuôn mặt đẹp zai của Admin đi :D

7. Nhóc Iu Mưa

Nhóc Iu Mưa Điều Hành Cao Cấp

59
    6
    0
    =)) chém nào .có cần em giúp ko bác tâm

8. Phan Tâm

229
    16
    0
    Hì - cảm ơn câu hỏi của em :)
    1.Thành viên có ý thức tốt thì a cũng vui và thoái mái khi điều hành em à ! Mệt thì cũng có nhưng có a e trong rum san sẽ nên cũng ko mệt lắm em àh !
    2.Uk - a cũng hơi có tuổi so với mặt bằng chung của a e trong diễn đàn. A muốn lo cho công việc và gia đình nên có thể nay mai a sẽ ko còn dành được nhiều time cho diễn đàn nữa. Cũng đang tia và bồi dưỡng thêm cho em Chảnh & bé Huy Quang :D
    3.Xa rồi lại gần em nà - với a rum như đứa con tinh thần - nó ốm a cũng lo lắng lắm
    4.Cũng ngẫu nhiên thôi em à, chủ yếu là nhờ ý tưởng của bé Mút Dâu (Tổng Đà Chủ)

Chào em !
    Nick em a khá ấn tượng - a cũng ấn tượng với cách em làm việc trên diễn đàn nữa :) diễn đàn là nơi mọi người chia sẻ, thể hiện và tạo lập những mối quan hệ. Anh ko biết ăn nói nhiều - tuy nhiên đứng ở vị trí Admin a luôn mong các thành viên có ý thức hơn, đoàn kết hơn khi làm việc trên rum. Mong em có những đóng góp cho diễn đàn trong những thời gian tiếp đây !

9. Nhóc Iu Mưa

59
    6
    0
    Sao ko để anh Lộc (Lão đông tà) làm ADm mà lại để cho chảnh hoặc huy quang làm hả anh.theo em đc biết nó sn 93 còn quá bé để điều hành cả diễn đàn.cho dù biết kiến thức tin học của nó khá tốt.nhưng sẽ ko có tiếng nói

10. Lão Đông Tà

Lão Đông Tà Thành viên tâm huyết

8
    1
    0
    1. YHT trong tim Sếp như thế nào?
    2. Tâm muốn YHT đi theo con đường nào?
    -Nơi giải trí cho giới trẻ Hà Tĩnh! why?
    -Nơi Giao lưu học hỏi, và có những hoạt động thiết thực, Ảo nhưng không ảo! why?
    3. Nhiệt huyết luôn cháy mãi chứ?

11. Phan Tâm

229
    16
    0
    Cùng tuổi con gái luôn nhìn già dặn hơn con trai mà Thảo :) với lại kinh nghiệm sống của mình còn ít lắm !

Thanks em vì những câu hỏi :)
    1. A hơi phong kiến em nà :) có cảm tình thì nhiều nhưng a chỉ mới lọt lưới 2 lần :)
    2. Cao hình như 1m69 thì phải nhưng nặng thì ko biết có đc 50 lô ko nữa - giờ chắc gầy hơn 1 tí :)
    3. Hôm sn thì a được cả gia đình bên nhà bạn gái tổ chức cho 1 buổi sinh nhật vui vui - mấy a e ăn uống :) với a đó là 1 món quà ý nghĩa
    4. Rồi em à - khóc thét lên :(
    5. A thích bóng đá lắm (Nếu CNTT là môn thể thao chắc a sống chết vì nó)

12. Vân Anh Yêu

130
    16
    0
    Hacker...lha nghĩa là cái gì

13. Phan Tâm

229
    16
    0
    Hi em :)
    Uk - a đã phân ra nhóm admin kỹ thuật và phụ trách nội dung là có ý cả em. Việc kỹ thuật ngoài đòi hỏi kiến thức vững thì phải có nhiều mối quan hệ với cộng đồng tin học Việt Nam - mà việc này 2 em Tiến và Quang có thể đảm nhận tốt. Còn bác Lộc ko phải là a ko tin tưởng mà a muốn bác Lộc nắm giữ 1 vị trí khác :)

Tim mình 1 nửa dành cho cuộc sống - tình yêu - nửa kia chắc YHT chiếm hết - đôi lúc nó còn chiếm nốt nữa kia - làm mình khó lấy lại cân bằng :(
    Mình muốn tương lai sau này - khi đội ngũ quản trị đã có nghề nghiệp và chỗ đứng trong xã hội thì sẽ có những hoạt động thật thiết thực.
    Có chứ bác - mình vẫn sẽ luôn dõi theo YHT.

14. Phan Tâm

229
    16
    0
    Câu ni cũng nhiều mem hỏi anh rùi nà :) cái này cũng có 1 cái điểm nhấn của nó :)
    Hồi cuối năm 2006 thì bộ trưởng bộ Công an lúc đó là Lê Hồng Anh, tự nhiên thấy ấn tượng với bác ấy :) đặt cái nick có kèm theo lha (Lê Hồng Anh) - là hacker mà được công an bảo vệ thì còn gì bằng (hồi đó a suy nghĩ vậy thôi) - sau định đổi mấy lần những vẫn về với cái nick này. Cũng định đặt tên diễn đàn là Admin hay 1 tên gì khác khác nhưng cũng quen rồi nà - với lại để bạn bè trên mạng mà vào thì thấy à - cu Hackerkinhcan_lha làm admin site này - giả sử mà có dọa hack thì họ cũng pm qua nick yahoo cho tiện nói chuyện và hỏi han :D

15. Vu9...ht

Vu9...ht Member

197
    16
    0
    hix.toàn những câu hỏi đâu đâu........adm sắp rời yht để lập gđ rùi......tuy kô phải bỏ rum nhưng cũng có ít time để xd rum nữa.....buồn nhỉ

16. Phan Tâm

229
    16
    0
    Hi em :)
    Hì - hình như cũng mọc gần hết rồi em à :D cũng có mấy cái răng sâu nhưng ko đáng kể :D

He :)
    Hồi dịch mất điện đêm trong phòng trọ ko muốn cũng phải nude em à :( nude với cái sàn nhà :-s
    Câu 2 a ko biết thật em nà :)
    Thỉnh thoảng a cũng muốn để tóc dài vuốt cho láo nhưng tóc hơi xoăn nên a ko để tóc dài nà :D
    Hì - câu 4 và câu 5 hay hay :) cái này a ko quen lắm - a chỉ đi đúng trong khuôn khổ của nó thôi - ko vượt quá nà :)

17. Phan Tâm

229
    16
    0
    :) đừng nói vậy mà Tộc ! A e nhớ đến mình là mình vui rồi !

18. -Hee-

-Hee- Member

47
    6
    0
    Trong BQT cũng như thành viên, T có ấn tượng ai nhất nào ? ghét nhất là ai vậy ?

19. Vân Anh Yêu

130
    16
    0
    Hè này thi đại học xog mà thành côg e xin vô BQT nha!

20. Nhóc Iu Mưa

59
    6
    0
    anh em cho TP này lên top nào :)).lăng xê ADM nào anh em

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page