Đăng kí Cơ động YHT

Discussion in 'Phòng truyền thống' started by Nevermore, Jan 31, 2012.

1. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    Như đã nói ở bài viết Thông báo về thành lập Cơ động YHT. Mình lập thread này để anh em đăng kí làm Cơ động YHT.

Điều kiện
    - Là người có trách nhiệm với công việc và chính bản thân mình
    - Là người ăn nói lịch sự, biết xử lý tính huống (Tuyệt đối không nói bậy thiếu lịch sự)
    - Là người mong muốn YHT phát triển
    - Là người có thời gian Online nhiều hơn 2h/ngày.

Công Việc

- Trong quá trình tham gia diễn đàn để chat chit, comment. Các bạn chắc hẳn sẽ phát hiện ra rất nhiều Member vi phạm mà Quản trị viên ko thể rà soát hết được. Công An có giỏi đến mấy mà ko có dân giúp cũng chịu. Do vậy, mục đích đầu tiên là các bạn sẽ giúp mình phát hiện ra các vi phạm bằng cách chụp ảnh lại comment hoặc bài viết đó rồi post vào bài viết Danh sách tố cáo thành viên vi phạm. Bọn mình sẽ xử lí triệt để.

Cách đăng ký
    Reply tại topic này với nội dung theo mẫu sau:

Lưu ý:
    + Các bài reply không phải là đăng ký tham gia và các đăng ký với thông tin không chính xác đều sẽ bị del

+ Sau khi bạn gửi bảng đăng ký, BQT sẽ xem xét để chọn mặt gửi vàng

Phần thưởng cho Cơ động YHT

Để khích lệ tinh thần anh em hoạt động năng nổ, mình sẽ thêm 1 luật mới như sau.

+ Mỗi lần báo cáo thành viên vi phạm, các bạn sẽ dc tặng thưởng 200 HTD. Số tiền này được trích từ chính tài khoản của người bị các bạn phát hiện vi phạm. ----> Làm thế này để ko còn nạn spam, vi phạm nội dung diễn đàn,... Vì người vi phạm thì mất tiền mà người bắt thì dc thu tiền.

+ Nếu tài khoản người vi phạm ko đủ HTD thì tài khoản đó sẽ bị BAN 2 ngày. Nặng hơn sẽ là 1 tuần, 1 tháng đến vĩnh viễn. Cơ động YHT trong trường hợp này sẽ dc Admin cộng tiền vào tài khoản như thường.

+ Nếu chính Cơ động YHT vi phạm thì sẽ bị lột lon ;)) Trừ sạch số tiền HTD đã kiếm dc từ trước tới nay ---> Tránh tình trạng tố cáo vớ vẩn, lung tung

+ Bổ sung thêm luật nữa: Member mới, Cấp độ dứoi Lv5 thì chỉ nhắc nhở, lì thì mới phạt chứ ko phạt liền tay nhé các đồng chí

Cuối cùng xin cảm ơn tất cả các bạn. Hy vọng chúng ta sẽ đc làm việc với nhau trong thời gian tới.
    Thân ái​

2. • Ken+

• Ken+ Moderator

85
    6
    0
  3. Thầy phán

Thầy phán Moderator

75
    6
    0
  4. nhÓk lUv

nhÓk lUv Thành viên tâm huyết

170
    16
    0
  5. Pon

Pon Moderator

89
    6
    0
    Họ Và Tên: Nguyễn Hải Đạm
    Ngày Sinh: 14/8/1992
    Yahoo: Pon.Handsome

6. Chảnh

Chảnh Moderator

72
    6
    0
    Họ Tên: Cu Gà
    Ngày Sinh: 13/10/1993
    yahoo: nhayvaobienlua_nhatnuatraitim_9x

7. Bảo Bibo

Bảo Bibo Moderator

20
    1
    0
  8. Nevermore

Nevermore Quản trị viên

121
    16
    0
    + Bổ sung thêm luật nữa: Member mới, Cấp độ dứoi Lv5 thì chỉ nhắc nhở, lì thì mới phạt chứ ko phạt liền tay nhé các đồng chí

9. iam333_VN

iam333_VN Moderator

209
    16
    0
    nên duyệt vừa phải thôi a :|

10. Phan Tâm

Phan Tâm Administrator Staff Member

230
    16
    0
    Hiện tại thì qua bàn bạc thì bọn mình chỉ xét 10 người :) Các trường hợp đăng ký tiếp mình sẽ bàn thêm với em Quý sau nên chưa nói trc đc gì cả !

11. Nhóc Iu Mưa

Nhóc Iu Mưa Điều Hành Cao Cấp

59
    6
    0
    cơ động ko có quyền bắn à quý .:)) cho xuất tử hình các đồng chí sai phạm nào

12. Pon

Pon Moderator

89
    6
    0
    mình đăng ký ar' mà ko đk.tởm thật.thấy tự ái vãi.:))

Share This Page